Cục Thống kê tỉnh Thái Bìnhhttps://thongkethaibinh.gov.vn/uploads/logo_1-copy1.png
Thứ tư - 24/07/2019 22:41
Lãnh Đạo cục, công chức và người lao động dâng hương tại đền thờ các anh hùng liệt sỹ tỉnh Thái Bình
Để kỷ niệm 72 năm ngày thương binh liệt sỹ (27/7/1947 -27/7/2019) cũng như những tình cảm biết ơn đối với những người chiến sỹ đã anh dũng hy sinh để bảo vệ nền độc lập nước nhà, Công chức và người lao động Cục Thống kê Thái Bình tri ân những người có công với cách mạng.
Ngày 24/7/2019 lãnh đạo cục, công chức và người lao động dâng hương tưởng niệm các anh hùng liệt sỹ tại đền tưởng niệm các anh hùng liệt sỹ tại đền thờ liệt sỹ tỉnh Thái Bình và thăm mẹ Việt Nam anh hùng Trần Thị Đèo tại xã Trà Giang – huyện Kiến Xương.
Lãnh đạo cục, công chức và người lao đông tới thăm Mẹ Việt Nam anh hùng Trần Thị Đèo tại huyện Kiến Xương
Ngày 23/7/2019 lãnh đạo cục đến thăm và tri ân các gia đình thương binh liệt sỹ :
Chùm ảnh thăm hỏi các gia đình thương binh trong ngành: